Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ 1pnHaven Park giá 2.160 tỷ

Ngày đăng: 11/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn Hộ Studio Haven Park giá 2.160tỷ. -Diện tích thông thuỷ: 31.62m². -Ban công hướng bắc -View Biệt Thự Đảo -Hoàn thiện cơ bản full nội thất - Tiện ích xung quanh là công viên, khu vui chơi, phòng tập, rạp chiếu phim, bể bơi, Eonmall, trường đại học Anh Quốc Buv, khu dịch vụ ăn uống, sân golf. -Tổng giá bán 2.160 tỷ bao phí sang tên. -Liên hệ em Tân: 0979929091 để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

097 992 ****

Vị trí bản đồ

2,16 tỷ

32 m²
67,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Haven Park Residences, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐT

Đào Ngọc Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ 1pnHaven Park giá 2.160 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.