Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3 phòng ngủ cao cấp view trực diện bể bơi & sân golf masteri trinity square ocean park 2

Ngày đăng: 12/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Thiết kế tối ưu Không gian sống đẳng cấp: Căn hộ 3 phòng ngủ với diện tích thông thủy 112,6m², bố trí công năng hợp lý, tối ưu mọi không gian sinh hoạt. Toàn bộ phòng khách và ban công hướng view bể bơi sân golf, mang đến trải nghiệm sống xanh, thư thái và đẳng cấp. Tiêu chuẩn hoàn thiện cao cấp Masteri Collection: Sàn gỗ sang trọng, cửa gỗ cao cấp Điều hòa Daikin/Hitachi Thiết bị vệ sinh Kohler Tủ bếp, thiết bị bếp và khóa cửa từ thương hiệu Hafele Ban công kính hiện đại Tất cả đều nhập khẩu từ các thương hiệu nổi tiếng toàn cầu. Chính sách bán hàng linh hoạt hỗ trợ tối đa: Phương án thanh toán sớm: Lần 1: Cọc 50 triệu Lần 2: Thanh toán 30% trong 7 ngày Lần 3: Thanh toán 70% trong vòng 30 ngày kể từ lần 1 Thanh toán theo tiến độ (chia 9 đợt): Mỗi đợt thanh toán từ 1015%, linh hoạt đến quý 1/2027 Phương án vay ngân hàng (vốn khoảng 1,3 tỷ): Lần 1: Cọc 50 triệu Lần 2: Thanh toán 10% trong vòng 7 ngày Lần 3: Thanh toán 80%, Ngân hàng giải ngân 70% Lần 4: Thanh toán 10% khi nhận nhà (dự kiến quý 1/2027) Ưu đãi hấp dẫn: Miễn phí 12 tháng phí dịch vụ Tặng 1% giá trị căn hộ như lời tri ân khách hàng Liên hệ tư vấn ngay: 0983839403GDDA) Số lượng căn giới hạn Liên hệ sớm để giữ suất đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

098 383 ****

Vị trí bản đồ

5,93 tỷ

1 PN, 1 WC
112.6 m²
52,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TM

Trần Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3 phòng ngủ cao cấp view trực diện bể bơi & sân golf masteri trinity square ocean park 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.