Tin đăng đã hết hạn.

Haven Park bán căn hộ 3PN - sân vườn - full nội thất

Ngày đăng: 04/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ sân vườn hoàn thiện full nội thất. - Anh chị khách hàng nào mê "ngôi nhà nhỏ xinh với khoảng vườn rộng trước mặt"thì vui lòng lưu tâm sản phẩm này. Thông tin căn hộ: - Phân khu: Haven Park. - Vị trí: Tầng 3. - Loại căn hộ: 3PN, 2 WC diện tích 86m2; tặng kèm sân vườn 40m2 (Tồng diện tích gần 120m2). - Tất cả các phòng ngủ đều hướng Nam, mát mẻ, view nội khu đẹp. - Thiết kế công năng căn hộ ưu việt, vuông vắn, bếp thoáng, phòng khách riêng tư. - Điều kiện bàn giao: Full nội thất, chỉ việc xách vali về ở. * HavenPark nằm trong chuỗi các tòa chung cư có vị trí đẹp nhất trên cung đường Vịnh đạo, thuận tiện đi lại, kết nối hạ tầng giao thông, tiện ích đầy đủ. Điều kiện bàn giao chủ đầu tư cao cấp: Hệ thống chiếu sáng, điều hoà, bếp và trang tbi vệ sinh Grohe. - Giá bán: 7,x tỷ bao phí sang tên sổ. - Xem nhà anh chị vui lòng hẹn trước: Ngân Dương 0912803764

Xem thêm

Liên hệ:

091 280 ****

Vị trí bản đồ

7,65 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
88,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Haven Park Residences, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
DN

Dương Thuỳ Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Haven Park bán căn hộ 3PN - sân vườn - full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.