Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn 3PN Swanlake Onsen - Căn Góc 3 mặt thoáng - Tầng trung đẹp - Nhà mới nguyên bản

Ngày đăng: 29/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Loại căn này rất hiếm căn bán ra, căn nguyên bản lại càng hiếm ạ. - Diện tích 89m2. Thiết kế 3 phòng ngủ + 2WC 1 ban công rộng thoáng. - Tầng trung đẹp - View Hồ Thiên Nga, Vườn Nhật, Sân Golf tuyệt đỉnh - Pháp lý minh bạch, sổ Đỏ sẵn sàng giao dịch Giá bán : 6.450 tỷ bao phí Anh chị quan tâm liên hệ em Huyền số 0858057888 ạ !!

Xem thêm

Liên hệ:

085 805 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

6,45 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
72,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0858057888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 3PN Swanlake Onsen - Căn Góc 3 mặt thoáng - Tầng trung đẹp - Nhà mới nguyên bản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.