Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ chung cư Trinity Aquabay 2PN, 2WC, hướng Đông Nam, giá 3 tỷ 538 tại Vinhomes 2

Ngày đăng: 26/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm tại vị trí cửa ngõ của Vinhomes Ocean Park 2, chung cư Trinity là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Diện tích: 61m2 - Số phòng ngủ: 2PN - Số phòng tắm: 2WC - Hướng ban công: Đông Nam - Nội thất: Đầy đủ - Giá: 3,538 tỷ VND Căn hộ không chỉ mang lại sự thoải mái mà còn đảm bảo phong thủy tốt, giúp gia chủ có cuộc sống an lành và thịnh vượng. Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec. + Trường liên cấp Vinschool. + Hồ nước mặn tạo sóng. + Trung tâm thương mại Vincom. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ: 0982195304 tư vấn 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

098 219 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,54 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
58,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ chung cư Trinity Aquabay 2PN, 2WC, hướng Đông Nam, giá 3 tỷ 538 tại Vinhomes 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.