Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Với 56tr/m2 sở hữu ngay căn hộ 3PN + 2WC KĐT Ecopark, 100m2, quỹ căn độc nhất giới hạn của CĐT

Ngày đăng: 25/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chương trình quà tặng lên đến 110tr - Vị trí dự án siêu đắc địa - cơ hội trúng xe Vinfast - an sinh ở sướng - tiện ích ngập tràn - nhà mới - thiết kế hiện đại - 3PN diện tích rộng - tầng đẹp. + Vị trí siêu đắc địa, dự án The Fibonan nằm ở giai đoạn 1 của KĐT Ecopark, kết nối giao thông thuận tiện di chuyển vào trung tâm nội đô chỉ với 20p, quy hoạch đồng bộ kết nối với vành đai 4, biệt thự đảo Ngọc trai, Vinhomes Oceanpark,... + Căn hộ 3PN + 2 WC diện tích 100m2, tầng đẹp, các phòng đều có lô gia đón ánh sáng tự nhiên, căn hộ được thiết kế khoa học, tối ưu công năng, hiện đại, tiện nghi. + An sinh đỉnh cao, dân trí cao, hưởng trọn tiện ích của khu đô thị đáng sống Ecopark, Trường học quốc tế Liên cấp, trường Đại học, Bệnh viện Quốc Tế, Siêu thị, công viên, hồ điều hòa,... + Tiện ích nội khu cao cấp, bể bơi muối khoáng, vườn thượng uyển, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại dịch vụ, 3 tầng hầm để xe, rạp chiếu phim ngoài trời,... + Hỗ trợ lãi suất 0% trong 12 tháng, chiết khấu cao. Liên hệ: 0909467854 - Em Thái. Xin cảm ơn quý anh chị đã đọc tin đăng!

Xem thêm

Liên hệ:

090 946 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,58 tỷ

3 PN, 2 WC
100 m²
55,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Fibonan Hưng Yên, Đ. Phố Cúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HX

Huy Đinh Đất Xanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Với 56tr/m2 sở hữu ngay căn hộ 3PN + 2WC KĐT Ecopark, 100m2, quỹ căn độc nhất giới hạn của CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.