Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 3 phòng ngủ Đông Nam rẻ nhất The Fibonan, view đẹp, tài chính chỉ từ 966 triệu

Ngày đăng: 25/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn 3PN rẻ nhất Ecopark tài chính chỉ từ 966 triệu sở hữu ngay! Sở hữu căn hộ cao cấp 3 phòng ngủ tại The Fibonan dự án mới nhất khu đô thị Ecopark với giá siêu tốt, vị trí siêu đẹp, tiện ích đẳng cấp! ------------------------------------- Thông tin căn hộ hot. Diện tích: 79m² thiết kế 3PN, 2 ban công thoáng mát. Ban công Đông Nam view trực diện Thung Lũng Mùa Xuân mát mẻ quanh năm. Không gian sống rộng, phù hợp gia đình nhiều thế hệ. ------------------------------------- Giá bán hấp dẫn nhất thị trường: Giá vay 0% chỉ 4,83 tỷ ký HĐ chỉ cần 966 triệu. Thanh toán sớm chiết khấu còn 4,66 tỷ rẻ nhất Ecopark hiện tại! ------------------------------------- Tiện ích cao cấp khép kín: Bể bơi 4 mùa công nghệ Bio Design. Phòng gym 5 sao, TTTM, cafe, công viên cây xanh. 3 tầng hầm để xe duy nhất tại Ecopark. ------------------------------------- Số lượng có hạn Giá tốt không còn lâu! Gọi ngay Mr. Tuấn 0984159493 để xem bảng hàng đẹp và nhận tư vấn miễn phí!

Xem thêm

Liên hệ:

098 415 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,66 tỷ

3 PN, 2 WC
79 m²
58,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Fibonan Hưng Yên, Đ. Phố Cúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TL

Thu Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3 phòng ngủ Đông Nam rẻ nhất The Fibonan, view đẹp, tài chính chỉ từ 966 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.