Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm! Anh chị đang tìm căn 3 phòng ngủ đẳng cấp Ecopark? Xem ngay căn hoa hậu này ạ

Ngày đăng: 30/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

* Anh chị đang tìm căn hộ 3 phòng ngủ đẳng cấp tại Ecopark? + Bấm vào ngay bạn sẽ không muốn bỏ lỡ căn này! ---------------------------------------- * Căn góc siêu đẹp: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công thoáng mát. - View kép đắt giá: + Ban công Đông Nam view sân golf xanh mướt. + Ban công Tây Nam view sông phong thủy tụ lộc. * Diện tích sử dụng: 84,66m² - Tối ưu, vuông vắn, nhiều ánh sáng tự nhiên. ---------------------------------------- * Tòa căn hộ đẳng cấp nhất Ecopark - 4 mặt view thiên nhiên xanh. + Duy nhất có 3 tầng hầm đỗ xe. + Mật độ thấp chỉ 11 căn/sàn. + Bể bơi 4 mùa, gym 5 sao, TTTM, rạp chiếu phim ngoài trời. ---------------------------------------- * Giá cực ưu đãi: + Vay 0%: 6,1 tỷ. + Thanh toán sớm: Chỉ 5,9 tỷ. + Bàn giao nhà: Quý I/2026. ---------------------------------------- * Tặng ngay: Gói nội thất 110 triệu + miễn phí dịch vụ 2 năm. + Cơ hội trúng xe Vinfast trị giá 700 triệu đồng khi đặt cọc tháng 6. ---------------------------------------- Bấm vào xem ngay chi tiết căn 5B vị trí đắt giá, căn góc hiếm có, cực kỳ đáng sở hữu! Hoặc gọi ngay: 0942589191Mr. Tuấn).

Xem thêm

Liên hệ:

094 258 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

3 PN, 2 WC
84.66 m²
72,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MT

MR. TUẤN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm! Anh chị đang tìm căn 3 phòng ngủ đẳng cấp Ecopark? Xem ngay căn hoa hậu này ạ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.