Tin đăng đã hết hạn.

CHỈ 3.3xx TỶ cho căn 2N2WC View ôm trọn bể bơi nội khu, ban công ĐÔNG BẮC mát mẻ quanh năm

Ngày đăng: 29/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Còn DUY NHẤT căn 2N2VS view trực diện bể bơi đẹp nhất Masteri Trinity chỉ nhỉnh 3.3XXtỷ - Vốn từ 700tr. Có hỗ trợ vay 70% lãi suất 0 đồng đến hết 15/6/2027. Liên hệ em Luyến PKD Masterise Homes: 0989046933 Mua nhà từ móng - Đầu tư chắc thắng cùng Masteri Trinty Square, căn hộ 5* ngay tại trung tâm Vin Ocean Park 2, bàn giao cao cấp. Chỉ đóng 20% trong năm nay, 2 năm tới không phải thanh toán gì, tổng chiết khấu lên đến 14,3% trừ thẳng vào giá bán. * Chính sách ưu đãi chỉ có trong tháng 4/2025: - Hỗ vay 50 - 70% giá trị căn hộ, miễn gốc lãi lên đến 30 tháng. - Chiết khấu khách hàng tiên phong 1%. - Chiết khấu trả thẳng 13%. Tổng giảm đến 14,3%. - Chỉ cần đóng 15% ký HĐMB trực tiếp CĐT, đóng tiến độ chỉ 10%/quý.

Xem thêm

Liên hệ:

098 904 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,36 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
55,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LL

Lưu Luyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHỈ 3.3xx TỶ cho căn 2N2WC View ôm trọn bể bơi nội khu, ban công ĐÔNG BẮC mát mẻ quanh năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.