Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 3,7 tỷ sở hữu căn hộ 2 PN chung cư cao cấp nhất trong khu đô thị Ecopark cùng nhiều ưu đãi

Ngày đăng: 28/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Trực tiếp chủ đầu tư bán: Căn hộ diện tích 56m2 thiết kế 2PN và 1 vệ sinh. Bàn giao full nội thất liền tường nhập khẩu cao cấp. Cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc. Tầng thì thuộc trong những tầng đẹp nhất dự án. Chính sách bán hàng nhân dịp 50 năm giải phóng miền nam thống nhất đất nước cực ưu đãi. HTLS 0% trong 12 tháng. Miễn 2 năm PDV. TTS 70% ck tới 4%. Quà tặng cho khách hàng mua là 60tr trừ vào giá bán. Ngoài ra sẽ có quà tặng hiện vật là: + Căn 2PN: Tặng máy lọc không khí Samsung 10tr + Combo máy giặt + máy sấy: 30tr. + Căn 3PN: Tặng máy lọc không khí Samsung 10tr + Combo tủ lạnh + tivi + máy giặt: 40tr. Cùng với đó là 30 khách hàng mua đợt này còn có cơ hội bốc thăm với nhiều quà giá trị: + Giải đặc biệt: Oto VF6s trị giá 689tr. + Xe máy điện Evo200: 26tr. + Robot hút bụi Xiaomi: 9,5tr. + Quạt điều hòa Sunhouse: 7,6tr. Và nhiều phần quà cho Khách tham dự. Liên hệ để được lên xem trực tiếp căn hộ và tư vấn về dự án: 0902253228Mr. Hoàng An). (24/7 quý khách nên gọi trực tiếp ngay khi có nhu cầu hoặc LH qua Zalo, Viber,... ). Xin chân thành cảm ơn quý khách đã quan tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

090 225 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 1 WC
56 m²
66,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Fibonan Hưng Yên, Đ. Phố Cúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐA

Đặng Hoàng An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 3,7 tỷ sở hữu căn hộ 2 PN chung cư cao cấp nhất trong khu đô thị Ecopark cùng nhiều ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.