Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 2 ngủ toà Park2 hướng Đông Nam giá 3.390 tỷ bao phí full nội thất đẹp

Ngày đăng: 21/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 2 ngủ toà Park2 - Ecopark Diện tích: 58m Hướng: Đông Nam ban công thoáng mát, đón gió và ánh sáng tự nhiên Giá bán: 3.390 tỷ (bao gồm thuế phí) Nội thất: Full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay Tòa Park2 khu Aquabay, tiện ích đầy đủ: hồ bơi, gym, trường học, siêu thị, nhà hàng Anh chị quan tâm liên hệ em

Xem thêm

Liên hệ:

096 169 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,39 tỷ

2 PN, 1 WC
58 m²
58,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐS

Đặng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 2 ngủ toà Park2 hướng Đông Nam giá 3.390 tỷ bao phí full nội thất đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.