Tin đăng đã hết hạn.

Bán CHCC 2PN 1WC diện tích 58m2 phân khu Aquabay Ecopark ban công Đông Nam

Ngày đăng: 24/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích thông thủy: 58m2. - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1WC. - Nhà đủ nội thất, khách mua chỉ việc về ở hoặc khai thác cho thuê. - Căn hộ có ban công Đông Nam, thoáng mát vào mùa hè, ấm vào mùa Đông, thuộc khoảng tầng phù hợp với mọi thành viên trong gia đình. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng công chứng sang tên. - Giá bán: 3 tỷ 270 triệu bao gồm mọi chi phí chuyển nhượng (mua bán có thương lượng, gia lộc).

Xem thêm

Liên hệ:

093 881 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,27 tỷ

2 PN, 1 WC
58 m²
56,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LH

Lưu Thị Huế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CHCC 2PN 1WC diện tích 58m2 phân khu Aquabay Ecopark ban công Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.