Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ góc 3pn landmark swanlake onsen ecopark full nội thất cao cấp, giá chỉ 7,8tỷ

Ngày đăng: 16/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Sở hữu không gian sống chuẩn wellness giữa lòng khu đô thị xanh đẳng cấp nhất miền Bắc! ĐIỂM NHẤN SIÊU HOT: Căn góc 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, diện tích rộng, cực kỳ thoáng với 2 mặt thoáng đón ánh sáng tự nhiên cả ngày. Khoáng nóng tự nhiên dẫn thẳng vào từng căn hộ trải nghiệm chăm sóc sức khỏe mỗi ngày như ở resort Nhật Bản. Nội thất hoàn thiện cao cấp, bài trí tinh tế, phong cách hiện đại, dọn vào ở ngay. Ban công rộng, view thoáng nhìn về khu biệt thự đảo và hồ thiên nga, không khí trong lành, cực kỳ thư thái. ƯU ĐIỂM TÒA LANDMARK SWANLAKE: Dự án cao cấp nhất Ecopark với tiện ích chuẩn Nhật Bản: Onsen, phòng thiền, yoga, detox spa, bể bơi nước khoáng, công viên Zen Garden Mật độ thấp thang máy riêng sảnh sang trọng như khách sạn 5 sao. Cư dân văn minh, dịch vụ quản lý chuyên nghiệp, an ninh tuyệt đối. Vị trí trung tâm, kết nối nhanh đến hồ Thiên Nga, học viện golf, TTTM, trường quốc tế Chadwick, bến du thuyền Giá bán: 7,8 tỷ bao toàn bộ phí sang tên, sẵn sàng giao dịch nhanh. Pháp lý rõ ràng sổ đỏ chính chủ. Liên hệ ngay chính chủ: 0888862002 Để sở hữu ngay căn hộ wellness sống chuẩn Nhật tại Ecopark không chỉ là nơi ở, mà là một phong cách sống đẳng cấp!

Xem thêm

Liên hệ:

088 886 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

3 PN, 2 WC
100.31 m²
77,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NS

Nguyễn Xuân Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ góc 3pn landmark swanlake onsen ecopark full nội thất cao cấp, giá chỉ 7,8tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.