Tin đăng đã hết hạn.

CHÍNH CHỦ bán nhanh - rẻ hơn 500tr - Sky forest MEZZA dtsd ~130m2 - view BTĐ- số đẹp - sắp nhận nhà

Ngày đăng: 08/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- MEZZA tầng trung đẹp nhất tòa (an toàn hơn tầng cao, không phải đợi thang máy), diện tích vừa đẹp, rất hiếm căn bán (chỉ vài chục căn trên cả nghìn căn) - Góc view, vị trí đẹp nhất SF1, số lượng căn ít nhất trong 3 tòa (view cả biệt thự đảo và hồ thiên nga, các góc khác không nhìn được hồ thiên nga - tòa SF2 và SF 3 lượng căn rất lớn) - 10 bước đến trường quốc tế - Số tầng, số nhà, phong thủy đẹp - View Biệt Thự Đảo và hồ thiên nga mọi yếu tố thông số đều hoàn hảo, chỉ việc chuẩn bị nhận nhà, đón sóng tăng giá cầu Ngọc Hồi (tháng 9 khởi công) và dự án Donal Trump (đã khởi công) - Thông tầng trần cao 6m - 68m2 x 2 sàn khoảng 120-136m2, tùy chỉnh thiết kế theo sở thích của chủ nhà, có thể làm được 4 Phòng 4 wc ======================================================================== - Đang Vay BIDV Hỗ trợ lãi suất đến 11/2025 - tháng 7 nhận bàn giao nhà. Tháng 9 cầu Ngọc Hồi khởi công - Giá thị trường hiện tại khoảng trên 60tr/m2 (view thường) chủ nhà đi nước ngoài nếu giao dịch nhanh gọn, trực tiếp trong tháng này để giá đầu tư tốt hơn nhiều thị trường 50tr/m2 (view biệt thự đảo) -Còn nửa năm HTLS, chỉ cần vào khoảng 1 nửa tiền ký công chứng luôn, bán ra có lợi nhuận ngay (không phải đóng tiền lãi) 6 Tỷ 950 NET 0345217777

Xem thêm

Liên hệ:

034 521 ****

Vị trí bản đồ

6,95 tỷ

4 PN, 4 WC
136 m²
51,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Forest Residences Ecopark, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MV

Mr. V

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHÍNH CHỦ bán nhanh - rẻ hơn 500tr - Sky forest MEZZA dtsd ~130m2 - view BTĐ- số đẹp - sắp nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.