Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Studio Lumiere SpringBay, 2,416 tỷ, 29m2, bàn giao nội thất cơ bản tại OCP2

Ngày đăng: 02/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Nằm tại Lumiere SpringBay, Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên, căn hộ này thật sự là một nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại. Studio, hướng Tây Bắc, ban công Đông Nam, thiết kế thông minh và tiện nghi. Giá chỉ 2,416 tỷ VND cho một không gian 29m2 cực chất. Căn hộ được thiết kế với đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc và may mắn. Giới thiệu tổng quan dự án Dự án Lumiere SpringBay gồm 4 tòa 27 tầng với 1.600 căn hộ, từ Studio đến 3PN và Penthouse. Mỗi căn hộ đều có ban công rộng rãi, tầm nhìn panorama tuyệt đẹp. Tiện ích bên trong bao gồm bể bơi vô cực, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, và công viên cây xanh. Khu vực xung quanh có bệnh viện Vinmec, trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, và trường học Vinschool, tạo nên cuộc sống tiện nghi không thể bỏ qua. Cách trường học khoảng 1km, cách chợ chỉ 1,5km, gần công viên tạo sóng và Ocean Park 2, mọi thứ đều trong tầm tay. Liên hệ ngay với Nguyễn Bá Huy qua số 0768788666 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

076 878 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,42 tỷ

1 PN
29 m²
83,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NH

Nguyễn Bá Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Studio Lumiere SpringBay, 2,416 tỷ, 29m2, bàn giao nội thất cơ bản tại OCP2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.