Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 3 phòng ngủ view đảo tầng trung đẹp tòa Sky Forest giá tốt duy nhất còn giao dịch

Ngày đăng: 28/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Diện tích thông thủy: 91 m2 - Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2WC - Căn góc, ban công view dãy biệt thự đảo - Khoảng tầng phù hợp với mọi thành viên trong gia đình - Có ban công hoa của chủ đầu tư - Tiện ích đồng bộ và đầy đủ: bể bơi bốn mùa, nhà hàng trên mặt nước, khu vui chơi trong nhà cho trẻ, cafe thượng uyển. Trong bán kính 600m2 có trường Đại học Y khoa Tokyo, Trường Đại học Anh Quốc....

Xem thêm

Liên hệ:

093 881 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,75 tỷ

3 PN, 2 WC
91 m²
63,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Forest Residences Ecopark, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LH

Lưu Thị Huế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 3 phòng ngủ view đảo tầng trung đẹp tòa Sky Forest giá tốt duy nhất còn giao dịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.