Tin đăng đã hết hạn.

Thay đổi mục đích ở nên tôi chính chủ cần bán căn 2N 2VS góc toà S3 Masteri Trinity

Ngày đăng: 22/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn 2N góc 64,8m2. Đã kí hợp đồng mua bán, thanh toán theo tiến độ. Bán bằng giá HĐMB, phí chuyển nhượng chủ nhà chịu.

Xem thêm

Liên hệ:

096 650 ****

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

2 PN, 2 WC
64.8 m²
62,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NT

Nguyễn Thị Tình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thay đổi mục đích ở nên tôi chính chủ cần bán căn 2N 2VS góc toà S3 Masteri Trinity - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.