Tin đăng đã hết hạn.

Suất ngoại giao duy nhất căn 1pn trục 02 - tòa c2z2 - masteri trinity square - giá chỉ 2,3 tỷ!

Ngày đăng: 22/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Chỉ với hơn 500 triệu trong tay, anh chị đã có thể sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ cao cấp tại Masteri Trinity Square Ocean Park 2, tọa lạc tại trục 02 đẹp nhất tòa C2Z2. - Căn hộ sở hữu tầm nhìn trực diện bể bơi nội khu và công viên trung tâm rộng 7,5ha xanh mát. - Căn hộ có diện tích 39,2m² được thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống, phù hợp cả để ở hoặc đầu tư cho thuê. - Mức giá chỉ từ 2,3 tỷ cực kỳ cạnh tranh so với thị trường cùng phân khúc. (Tuấn Khanh: 0975869885 * Đặc biệt, chủ đầu tư hỗ trợ vay tới 80% giá trị căn hộ, miễn trả gốc và lãi đến tháng 6/2027, giúp anh chị dễ dàng sở hữu mà không áp lực tài chính. - Căn hộ được bàn giao với tiêu chuẩn cao cấp, hưởng trọn hệ sinh thái tiện ích độc quyền của cư dân: 6 bể bơi ngay dưới chân tòa nhà, công viên, sân chơi trẻ em, gym, khu BBQ, cùng hệ thống 2 tầng hầm thông minh, đảm bảo 100% chỗ đỗ xe. * Đây là suất ngoại giao duy nhất, cam kết số lượng giới hạn cơ hội đầu tư sinh lời cực tốt tại khu đô thị đang phát triển bậc nhất phía Đông Hà Nội. * Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay em Khanh để được tư vấn và gửi thông tin chi tiết về căn hộ. Hotline/Zalo: 0975869885

Xem thêm

Liên hệ:

097 586 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

1 PN, 1 WC
39.3 m²
58,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TV

Tuấnkhanh Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất ngoại giao duy nhất căn 1pn trục 02 - tòa c2z2 - masteri trinity square - giá chỉ 2,3 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.