Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán căn hộ Masteri 3PN full nội thất liền tường 101,7m2 giá cực rẻ chỉ 5,4 tỷ tại Vin OceanPark2

Ngày đăng: 22/05/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Tâm điểm kết nối, tâm điểm hạ tầng, tâm điểm đầu tư đáng sống bậc nhất Đông Thủ Đô của Masterise Homes tại Vinhomes Ocean Park 2
01 Khu phức hợp cao tầng, 3 Phân khu, 6 Công viên và bể bơi Resort, 9 Tòa căn hộ với 100% các căn có view thoáng vĩnh viễn

- Diện tích cực lớn 101,7m2 thông thủy đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh sống của 1 gia đình đa thế hệ
- Tầng cao, view thoáng vĩnh viễn, thiết kế tối ưu bàn giao đầy đủ nội thất liền tưởng khi nhận nhà có thể ở được ngay
- Giá bán hấp dẫn, phương án thanh toán linh hoạt:
+ Thanh toán nhanh chiết khấu 12,5% giá: 5,4 tỷ
+ Thanh toán tiến độ chiết khấu 5,5% thanh toán 10%/Quý
+ Thanh toán hỗ trợ Bank: trả trước 1.239Tr Bank miễn gốc lãi 25 tháng
- Tiện ích 5*, dịch vụ vận hành đẳng cấp:
+ An ninh lễ tân, dịch vụ tiền sảnh 24/7 suốt 365 ngày
+ Hệ tiện ích đặc quyền 110 hạng mục trong và ngoài nhà hoàn toàn miễn phí dành riêng cho cư dân
- Miễn phí dịch vụ vận hành 12 tháng
- Yên tâm an cư - Đầu tư chắc thắng và Đón sóng hạ tầng của vùng kinh tế trọng điểm trọng điểm ngay hôm nay:
+ Đường Vành đai 3.5,
+ Vành đai 4 vùng Thủ Đô,
+ Cao tốc HN-HP,
+ Quốc Lộ 5A,
+ Cầu Ngọc Hồi, Cầu Mễ Sở,
+ Con đường kết nối Di Sản,
+ Đường liên tỉnh 8 làn xe từ HN thông thẳng ra Biển Thai Bình,
+ Đường dây 500KV mạch 3,
+ Đường sắt cao tốc liên tỉnh Lào Cai - Hà Nội - Hưng Yên - Hải Phòng..

Ngoài ra em còn rất nhiều quỹ căn nội bộ 1PN, 2PN, 3PN khác với giá rất rẻ.
Anh chị có nhu cầu tìm hiểu thêm liên hệ em hỗ trợ và tư vấn 24/7:
Call/Zalo em: 0963 628 333 - Hotline PKD Dự Án

Xem thêm

Liên hệ:

096 362 ****

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

3 PN
101.7 m²
53,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MB

Mr Bằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán căn hộ Masteri 3PN full nội thất liền tường 101,7m2 giá cực rẻ chỉ 5,4 tỷ tại Vin OceanPark2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.