Tin đăng đã hết hạn.

3N2VS rẻ nhất Masteri Trinity Square chỉ 5.5 tỷ TTS, tầng 7 view trực diện bể bơi - LH -0989046933

Ngày đăng: 15/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

3N2VS rẻ nhất Masteri Trinity Square chỉ 5.5 tỷ TTS, tầng 7 view trực diện bể bơi
Diện tích thông thuỷ: 103.5m2
Ban công: Đông Bắc
Giá thanh toán sớm: 5.555 tỷ
HTLS lên đến 70% trong 26 tháng.
Chiết khấu lên đến 14,3%
Miễn phí dịch vụ quản lý 12 tháng
TIỆN ÍCH ĐẲNG CẤP NỘI THẤT CHUẨN ÂU:
Điều hòa âm trần, tủ bếp Bosch, Hafele
Sàn gỗ, trần cao 2.9m
100+ tiện ích: hồ bơi vô cực, công viên 7.5ha, sân golf
Cam kết chỗ đỗ ô tô cho từng căn
Liên hệ: 0989.046.933

Xem thêm

Liên hệ:

098 904 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,49 tỷ

3 PN, 2 WC
103.5 m²
53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LL

Lưu Luyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 3N2VS rẻ nhất Masteri Trinity Square chỉ 5.5 tỷ TTS, tầng 7 view trực diện bể bơi - LH -0989046933 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.