Tin đăng đã hết hạn.

Bán Sky Oasis Ecopark 2PN giá 2,66 tỷ bao phí

Ngày đăng: 28/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán gấp Sky Oasis 2PN giá chỉ 2,66 tỷ bao phí.
Căn hộ đã có nội thất cơ bản, có thể khai thác ở hoặc cho thuê dòng tiền.
Tầm view thoáng; Căn hộ có tiêu chuẩn bàn giao cao cấp, đầy đủ tiện ích dịch vụ dưới chân tòa và tiện ích xanh toàn khu đô thị.
Liên hệ 0987834377 xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

098 783 ****

Vị trí bản đồ

2,66 tỷ

2 PN, 1 WC
52 m²
51,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Oasis Hưng Yên, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên

Phượng Đặng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Sky Oasis Ecopark 2PN giá 2,66 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.