Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2 phòng ngủ chất lượng 5* tại dự án Fibonan tại Ecopark. 20% ký HĐMB trực tiếp CĐT

Ngày đăng: 01/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ.
Diện tích: 74m2.
Số phòng ngủ: 2 phòng ngủ.
Số phòng tắm: 2 WC.
Hướng cửa chính: Tây Nam.
Hướng ban công: Đông Bắc.
Nội thất: Cơ bản, bao gồm điều hòa âm trần, chuông điện nóng lạnh, sàn gỗ công nghiệp, thiết bị vệ sinh nhà tắm.
Giá bán: Nhỉnh 4.X tỷ - x tiểu học.
Vị trí: Chung cư The Fibonan, Phố Cúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên.
Pháp lý: Đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
Ưu đãi: Hỗ trợ vay ngân hàng với lãi suất 0% trong 12 tháng, chiết khấu lên tới 4%, tặng chuyến du lịch lên tới 60tr.
Ngoài các chương trình trên, nhân dịp 30/4 còn thêm gói quà tặng điện tử lên tới 40tr.
LH ngay phòng kinh doanh để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 342 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
60,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Fibonan Hưng Yên, Đ. Phố Cúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VT

Vũ Ngọc Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2 phòng ngủ chất lượng 5* tại dự án Fibonan tại Ecopark. 20% ký HĐMB trực tiếp CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.