Tin đăng đã hết hạn.

Tổng hợp các căn hộ giá tốt tại phân khu saphiare -vinhomes ocean park gia lâm theo từng loại căn

Ngày đăng: 09/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

- Studio 28m2 đủ đồ giá 1,65 tỷ nét
- Studio 36m2 đủ đồ giá 1,78 tỷ nét
- Căn 1+1 đủ đồ đẹp, view thoáng, tầng trung S2.16 giá 2,32 tỷ nét
- Căn 2PN+1 diện tích 55m2 hướng ĐN tầng cao tòa S2.01 giá 2,65 tỷ nét
- Căn 2PN1WC tầng 11 tòa S2.05 hướng ĐB nguyên bản view cực đẹp giá 2,75 tỷ nét
- Căn 2PN2WC tầng 3 S1.05 đủ đồ giá 3,17 tỷ nét
- Căn góc 2+1(2WC) đủ đồ giá 3,35 tỷ nét tòa S2.12 view ĐH VinUni tầng trung
- Căn góc 3N2WC đủ đồ đẹp S2.16 giá 3,8 tỷ nét
Tất cả các căn hộ đều có pháp lý, sổ đỏ rõ ràng
Quý khách quan tâm vui long liên hệ: 0911341288

Xem thêm

Liên hệ:

091 134 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

1 PN, 1 WC
28 m²
58,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
V

Vanhoan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổng hợp các căn hộ giá tốt tại phân khu saphiare -vinhomes ocean park gia lâm theo từng loại căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.