Tin đăng đã hết hạn.

Bán quỹ căn mới siêu đẹp hiếm giá từ 3,4 tỷ/căn 2pn vip nhất chung cư ecopark, trả góp

Ngày đăng: 14/02/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

* Mở bán thêm quỹ căn siêu đẹp dự án chung cư cao cấp bậc nhất Ecopark.
+ Quà tặng sự kiện mở bán lên đến 100 triệu.
---------------------------------------
* Thiết kế căn hộ tối ưu phù hợp nhiều khách hàng.
+ Căn hộ 2PN diện tích: 56m - 64m - 68m - 71m - 74m Giá từ 3,4 tỷ.
+ Căn hộ 3PN diện tích: 78m - 80m - 83m - 96m Giá từ 4,3 tỷ.
+ Tặng gói nội thất cao cấp.
- Căn 2PN: Tặng 60 triệu.
- Căn 3PN: Tặng 80 triệu.
+ Miễn phí dịch vụ: 02 năm.
* Tiến độ thanh toán linh hoạt.
+ Chỉ 10% ký ngay hợp đồng mua bán.
+ Hỗ trợ vay ưu đãi miễn trả gốc lãi trong 18 tháng.
+ Tài chính chỉ từ 900 triệu là sở hữu ngay được 1 căn hộ cao cấp với vị trí trung tâm ECOPARK.
+ Thanh toán theo tiến độ giãn 13 đợt được ưu đãi chiết khấu thêm 2%.
+ Thanh toán sớm 70% giá trị căn hộ được chiết khấu 6%.
* Vị trí và tiện ích:
Một vị trí - vạn không gian - đa điểm chạm. Bao quanh 4 hướng cây xanh, sông nước mà tầm View vĩnh cửu.
- 4 mặt của dự án ngắm trọn view sông Bắc Hưng Hải, Vin Safari, biệt thự đảo, công viên 4 mùa.
- Cùng với hơn 40 tiện ích may đo: Bể bơi biodesign duy nhất tại Miền Bắc, rạp chiếu phim, Yoga, vườn thư giãn, thư viện,...
Dự án nằm cửa ngõ KĐT Ecopark. Di chuyển thuận tiện về nội đô và sang khu đô thị Vinhomes.
- Bàn giao: Full Nội thất liền tường cao cấp có điều hòa âm trần.
- Quy mô dự án: 32 tầng nổi 3 tầng hầm với 656 căn hộ, 10 thang máy.
* Liên hệ tư vấn: 0967639799 Mr.Tuấn TPKD ( Để nhận thông tin và ưu đãi đặc biệt vip )
- Đăng ký xem căn hộ mẫu thực tế siêu đẹp tại tòa nhà ngay
Trân trọng cảm ơn quý khách đã quan tâm !

Xem thêm

Liên hệ:

096 763 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

2 PN
57 m²
57,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
AT

Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán quỹ căn mới siêu đẹp hiếm giá từ 3,4 tỷ/căn 2pn vip nhất chung cư ecopark, trả góp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.