Tin đăng đã hết hạn.

Duplex 175m2 sàn 2 tầng chỉ hơn 56tr/m2 - View Đông Nam - LH 0918114743

Ngày đăng: 10/01/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu căn hộ Duplex.
Thiết kế 5 - 6PN.
View thoáng mát, căn góc, tầng trung đẹp.
Diện tích sàn xây dựng tầng 1: 94,70 m2 (81.55m2).
Diện tích sàn xây dựng tầng 2: 80.30m2 (69.06m2).
Giá bán 9.95 tỷ bao thuế phí sang tên ạ.
Sổ cất két.
Em Dũng: 0918114743.

Xem thêm

Liên hệ:

098 115 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,95 tỷ

5 PN
175 m²
56,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sky Oasis Hưng Yên, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0981152882

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duplex 175m2 sàn 2 tầng chỉ hơn 56tr/m2 - View Đông Nam - LH 0918114743 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.