Tin đăng đã hết hạn.

ECOPARK HƯNG YÊN Bán căn hộ 2N+1VS, 52m giá 2,46 tỉ tại phân khu Sky Oasis-Ecopark Hưng Yên

Ngày đăng: 04/01/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6

Chung cư Sky Oasis -Ecopark Hưng Yên:
-Diện tích : 52 m2,
-Số phòng : 2PN + 1WC
-Nội thất : Đầy đủ
-Hướng : Tây Bắc
-Giá bán : 2,46 tỉ

Điểm đặc biệt của căn hộ này là không gian sống thoáng đãng, được bố trí hợp lý, giúp tối ưu hóa diện tích sử dụng. Pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho quá trình giao dịch.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện Kusumi - ĐH Y Khoa Tokyo
- Công viên Mùa Hạ Ecopark
- Công viên Mùa Xuân Ecopark
- Trường Đại Học Anh Quốc Việt Nam
- Greenfield School
- Trường THPT Nguyễn Văn Cừ

Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Đào Thế Trung qua số điện thoại 0934619706.

Xem thêm

Liên hệ:

093 461 ****

Vị trí bản đồ

2,46 tỷ

2 PN, 1 WC
52 m²
47,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Oasis Hưng Yên, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐT

Đào Thế Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ECOPARK HƯNG YÊN Bán căn hộ 2N+1VS, 52m giá 2,46 tỉ tại phân khu Sky Oasis-Ecopark Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.