Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 63m2 2PN 1VS Aquabay Ecopark - Ban công sân vườn rộng, giá 2.750 tỷ bao phí, LH: 0328920737

Ngày đăng: 25/12/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ 63m2 Aquabay Ecopark - Ban công sân vườn rộng, giá 2.750 tỷ bao phí.

Vị trí: Thuộc phân khu Aquabay khu đô thị Ecopark, nơi hội tụ không gian sống xanh mát và tiện ích đẳng cấp.
Diện tích: 63m2 với thiết kế 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi.
Thiết kế nổi bật:
Ban công sân vườn rộng: Không gian lý tưởng để trồng cây xanh, thư giãn.
Logia riêng biệt: Thuận tiện cho việc phơi quần áo và lưu trữ đồ dùng.
Hướng ban công mát: Đón gió tự nhiên, không gian thoáng đãng quanh năm.
Nội thất: Căn hộ đã trang bị một số đồ nội thất, tiết kiệm thời gian và chi phí hoàn thiện.
Tầng: Nằm ở khoảng tầng trung, vừa thuận tiện di chuyển, vừa đảm bảo tầm nhìn thoáng.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.
Giá bán: 2.750 tỷ (bao phí).
Liên hệ ngay để được tư vấn và sở hữu căn hộ độc đáo tại phân khu Aquabay, khu đô thị Ecopark! Hotline: 0328920737 (Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

032 892 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

2 PN, 1 WC
63 m²
43,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 63m2 2PN 1VS Aquabay Ecopark - Ban công sân vườn rộng, giá 2.750 tỷ bao phí, LH: 0328920737 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.