Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2PN 2WC Haven Park, giá bán 3,050 tỷ bao phí, LH 0948014568

Ngày đăng: 25/12/2024

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn 58m2 thông thủy (2PN 2WC).
Căn ban công thoáng mát.
Nhà có đồ.
Giá bán 3,05 tỷ bao phí.
Căn vị trí tầng đẹp.
Mọi thông tin cụ thể hơn về căn hộ mời A/C liên hệ SĐT 0948014568 (số có dùng Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

094 801 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
52,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2PN 2WC Haven Park, giá bán 3,050 tỷ bao phí, LH 0948014568 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.