Tin đăng đã hết hạn.

Hot: Cần bán gấp căn 3PN giá tốt nhất toà Sky Forest, còn ân hạn vay, view thoáng. LH: 0926 772 ***

Ngày đăng: 27/09/2024

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ dự án Sky Forest, SF3 - toà tháp nhiều tiện ích nhất Giai đoạn 3.
- Diện tích thông thuỷ: 89.07m², thiết kế 3 phòng ngủ.
- Tầng 1x, view thoáng.

* Tiện ích dành riêng cho quý cư dân:
- Quảng trường trẻ thơ 5000m².
- Hồ bơi 4 mùa khu nhà hàng trên mặt nước: 1200m².
- Chill Lounge trên mây đầu tiên của Việt Nam: 1000m².
- BBQ thượng uyển và rạp chiếu phim ngoài trời: 1200m².
- Gym, vườn thượng uyển: 1100m².
- Nhà hàng thượng uyển: 1000m².
- Vườn trà, hoa, cafe trên mây: 500m².
- Khu vui chơi trẻ em trong nhà: 500m².
* Căn vẫn còn ân hạn vay.

Liên hệ 0926 772 *** nhận thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

092 677 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

3 PN, 2 WC
98.6 m²
43,61 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot: Cần bán gấp căn 3PN giá tốt nhất toà Sky Forest, còn ân hạn vay, view thoáng. LH: 0926 772 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.