[ Vân Bay Tower ] Chỉ với 393tr SỔ HỒNG LÂU DÀI căn hộ chăm sóc sức khoẻ VỊNH BÁI TỬ LONG

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

VÂN BAY - CĂN HỘ CHĂM SÓC SỨC KHỎE VIEW VỊNH BÁI TỬ LONG SỞ HỮU LÂU DÀI ĐẦU TIÊN TẠI VÂN ĐỒN khoáng nóng tại tầng 21 tòa căn hộ Vân Bay Dịch vụ y tế chuyên sâu 24/7 ngay tại nhà Bệnh viện Quốc tế Phương Đông Công viên nước có mái che lớn nhất Việt Nam 99% căn hộ view trực diện Vịnh kỳ quan Bái Tử Long, 3km bãi tắm, 2 hồ bơi nước mặn 16.000m2, quảng trường biển & phố đi bộ, nhà hàng Mỗi khoảnh khắc tại Vân Bay đều mang hơi thở của một kỳ nghỉ ven biển đúng nghĩa: Sáng thức dậy cùng ánh bình minh và không khí biển trong lành. Chiều thả lỏng giữa làn khoáng nóng trên cao. Tối dạo phố, tận hưởng nhịp sống sôi động ngay dưới chân nhà. SỞ HỮU CĂN HỘ VÂN BAY - NHẬN NGAY ĐẶC QUYỀN: Giá hấp dẫn chỉ từ 56tr/m2 Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng Chiết khấu tới 9% khi thanh toán sớm Cơ hội may mắn sở hữu Vinfast MPV7 Liên hệ ngay 0816110803 ( em Hoàng ) để được nhận giỏ hàng và được tư vấn căn ưng ý ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

081 611 ****

Vị trí bản đồ

2,69 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
56,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Phương Đông, H. Vân Đồn, T. Quảng Ninh
TT

Trần Như Thảo

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết [ Vân Bay Tower ] Chỉ với 393tr SỔ HỒNG LÂU DÀI căn hộ chăm sóc sức khoẻ VỊNH BÁI TỬ LONG - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.