Tin đăng đã hết hạn.

BÁN CC TẠI The Opus One, 3,9 TỶ, 54,8m2, 1PN, 2WC, Quận 9, HCM - Hàng hiếm!

Ngày đăng: 24/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Opus One, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 54,8m2 với thiết kế thông minh, bao gồm 1PN + 2WC + bếp. Được trang bị nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh, và nhiều tiện nghi khác, căn hộ này đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Với mức giá 3,9 tỷ VND, căn hộ mang lại không chỉ một nơi ở mà còn là một phong cách sống tiện nghi và đẳng cấp. Hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành.

---

### Khu vực xung quanh
- Công viên Vinhome Grandpark.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh 807 Nguyễn Xiển.

---

### Giới thiệu dự án
- **Vị trí**: Phân khu The Opus One nằm cạnh Vincom Mega Mall và quảng trường Golden Eagle, nhìn ra công viên 36 ha và sân tập golf, gần công viên VinWonders (khai trương tháng 4/2024).
- **Nhà đầu tư**: Vinhomes và Tập đoàn Samty (Nhật Bản).
- **Tiện ích**: Đại công viên 36 ha, TTTM Vincom Mega Mall, tòa tháp văn phòng hạng A, bệnh viện Vinmec, 24 trường học các cấp, phố thương mại - ẩm thực Broadway, trạm xe điện VinBus, sân tập golf, hệ thống sân thể thao.
- **Thiết kế**: Diện tích 2,3 ha, gồm 4 tòa OP1, OP2, OP3, OP5 cao 32-34 tầng với layout hình chữ Z, căn hộ từ 30-103m2 (studio và 1-3 phòng ngủ), shophouse từ 25-100m2.

---

Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Phạm Quang Sáng qua số điện thoại 0919414193.

Xem thêm

Liên hệ:

091 941 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

1 PN, 2 WC
54.8 m²
69,34 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN CC TẠI The Opus One, 3,9 TỶ, 54,8m2, 1PN, 2WC, Quận 9, HCM - Hàng hiếm! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.