Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC, 65m2 tại Chung cư Cát Tường, 1,93 tỷ, Bắc Ninh

Ngày đăng: 12/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Cát Tường tại Lý Thái Tổ, Võ Cường, Bắc Ninh với diện tích 65m2. Căn hộ 2PN + 2WC/PT + bếp được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường... Với hướng cửa chính Nam và ban công Bắc. Giá bán 1,93 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Điểm đặc biệt: - 2PN + 2WC/PT + bếp. - Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh, giường... - Không gian sống thoải mái, thuận tiện cho gia đình. Khu vực xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa Bắc Ninh số 2, bệnh viện đa khoa Kinh Bắc, CTCP bệnh viện quốc tế hoàn mỹ. - Công viên Võ Cường, công viên Hữu Nghị Quốc Tế. - Siêu thị Dabaco. Liên hệ ngay với Sơn Nguyễn qua số điện thoại 0334147623 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

033 414 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

1,93 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
29,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu Biệt thự Cát Tường, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai
Ns

Nguyễn hà sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC, 65m2 tại Chung cư Cát Tường, 1,93 tỷ, Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.