Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Bàu Xéo giá chỉ 190 triệu, full nội thất, cơ hội an cư cho công nhân

Ngày đăng: 15/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Tin vui cho anh chị em công nhân có thu nhập thấp! Cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước ngay tại trung tâm thị trấn Trảng Bom, khu chung cư Bàu Xéo.
Căn hộ tầng 2 mới keng, diện tích 32m2, thiết kế gác lửng thông minh, tối ưu không gian sống. Vị trí đắc địa, gần trường học, bệnh viện, ngay công viên Bàu Xéo, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
An ninh đảm bảo với bảo vệ 24/24.
Giá chỉ 190 triệu đồng, lại còn được tặng full nội thất nữa chứ
Liên hệ ngay 0967819465 để xem nhà và chốt kèo nhé
Xem thêm

Liên hệ:

096 781 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

190 triệu

32 m²
5,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tt. Trảng Bom, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai
HS

Hà Sen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Bàu Xéo giá chỉ 190 triệu, full nội thất, cơ hội an cư cho công nhân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.