Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn penhouse Sunrise City 3 tầng 4PN, 4WC, 430m2 tại Sunrise City, 22 tỷ

Ngày đăng: 24/02/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sunrise City, Nguyễn Hữu Thọ, Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh, có diện tích 430m2, lý tưởng cho các gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi và sang trọng.
+ Công nhận 290m2 và 130m2 sân vườn.
+ 4 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.
+ 4 phòng tắm tiện nghi, đảm bảo sự riêng tư và thoải mái.
+ Hướng cửa chính Tây, đón gió mát.
+ Ban công hướng Đông Bắc, lý tưởng cho việc đón ánh sáng tự nhiên.
+ Giá bán hợp lý: 22 tỷ VND.

Điểm đặc sắc:
Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm trong quá trình giao dịch.

Khu vực xung quanh:
Gần trường Quốc tế Nam Sài Gòn, Little Genius International Kindergarten, và siêu thị Bách Hóa Xanh 834 Lê Văn Lương, tạo thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Lê Văn Tấn - 0985428779.

Xem thêm

Liên hệ:

098 542 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

22 tỷ

4 PN, 4 WC
430 m²
51,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Sunrise City, X. Bình Minh, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai
LT

Lê Văn Tấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn penhouse Sunrise City 3 tầng 4PN, 4WC, 430m2 tại Sunrise City, 22 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.