Nhà ở xã hội trung tâm hành chính mới hải phòng - giá cực tốt, số lượng giới hạn

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

NHÀ Ở XÃ HỘI HOÀNG HUY NEW CITY TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH MỚI THỦY NGUYÊN - Vị trí: Dự án Hoàng Huy New City, mặt đường Đỗ Mười, Tân Dương Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng. Nằm ngay trung tâm Bắc Sông Cấm khu hành chính mới của thành phố. - Chủ đầu tư: Tập đoàn Tài chính Hoàng Huy - Quy mô: 216 căn liền kề. Khu nhà ở xã hội thấp tầng 4 tầng. Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng. - Căn hộ NOXH: Diện tích phổ biến khoảng 63m². 2 phòng ngủ, 2 WC. Phòng khách, bếp riêng, ban công thoáng. Thiết kế cầu thang 2 đầu tòa nhà. - Kết nối thuận tiện: Cách Nhà Hát Lớn Hải Phòng khoảng 1km. Cách Vinhomes Vũ Yên khoảng 2km. Kết nối nhanh ngã 6 Lê Hồng Phong khi cầu Nguyễn Trãi hoàn thành. Nằm trên trục đường Đỗ Mười kéo dài sang VSIP, mặt cắt đường 55m. - Ưu điểm: NOXH thấp tầng hiếm tại trung tâm hành chính mới Hải Phòng. Phù hợp an cư và đầu tư dài hạn. Hạ tầng đồng bộ, tiềm năng tăng giá tốt. Pháp lý chuẩn theo quy định hiện hành. Liên hệ nhận thông tin chi tiết và hướng dẫn hồ sơ NOXH Em Phong: 0933723335

Xem thêm

Liên hệ:

093 372 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
17,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hoàng Huy New City, X. Tân Dương, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
CP

Cao Chu Phong

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà ở xã hội trung tâm hành chính mới hải phòng - giá cực tốt, số lượng giới hạn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.