Tư Vấn nhận hồ sơ NOXH tại HOÀNG HUY NEW CITY. Ngay mặt đường Đỗ 10, cạnh trung tâm hành chính hp.

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tư Vấn nhận hồ sơ NOXH tại HOÀNG HUY NEW CITY. - Vị trí đẹp ngay mặt đường Đỗ 10, cạnh trung tâm hành chính mới. - Hỗ trợ vay ngân hàng chính sách 5,4%/năm. - Giá chỉ từ: 6xxtr (Số lượng căn có hạn!) Lh mr.Đoàn: 0905842886 để được tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 584 ****

Vị trí bản đồ

680 triệu

2 PN, 2 WC
64 m²
10,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hoàng Huy New City, X. Tân Dương, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
PD

Pham Van Doan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Tư Vấn nhận hồ sơ NOXH tại HOÀNG HUY NEW CITY. Ngay mặt đường Đỗ 10, cạnh trung tâm hành chính hp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.