Căn 2PN 62m2 Lusso D'Arte chỉ 11% ~ 310tr ký HDMB giá All in có vay NH, TT nhanh có chiết khấu 13%

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

Khu căn hộ BĐS hàng hiệu và trung tâm thương mại Lusso D'Arte by La Pura. Giá chỉ 46 triệu/m2 sở hữu căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp, pháp lý minh bạch, tiềm năng sinh lời cực cao ngay trung tâm khu vực! Là trục TOD hạng sang của khu vực Đông Bắc TP. HCM. Vị trí 300m mặt tiền đại lộ 8 làn xe, giữa Aeon và Lotte, liền kề KCN Visp1 đối diện là sân Golf Sông Bé,... Là trung tâm của TP. Thuận An cũ, hiện tại là phường Bình Hòa, TP. HCM cách trung tâm SG cũ 15p xe máy. Tiềm năng: Đã thông xe mở rộng đại lộ 8 - 10 làn xe trước nhà và tuyến Metro, có Ga Metro trước cửa nhà, giá đang giai đoạn đầu. Quy hoạch hạ tầng theo TOD đồng bộ, đã và đang thi công thực tế. Tại dự án có trung tâm thương mại do World Hotel quản lý vận hành, là mô hình All - In - One đầu tiên đúng chuẩn tại khu vực Đông Bắc TP. HCM. Diện tích: 62m². Loại hình 2PN. Chuẩn sống hiện đại tiện ích khép kín. Bàn giao full SmartHome cao cấp, quản lý vận hành từ xa. Đơn vị quản lý vận hành: World Hotel (ký độc quyền toàn khu vực). Giỏ hàng độc quyền, Giỏ hàng CĐT, Giỏ hàng ngoại giao,... 2PN 1WC giá chỉ 2,9 tỷ. Chính sách thanh toán linh hoạt. 1 Vay ngân hàng: Chỉ cần thanh toán 10%~ 310tr ký HDMB đến khi nhận nhà. Vay đến 75% GTCH hỗ trợ lãi suất 20 tháng, ân hạn gốc 60 tháng. 2 Trả góp giãn 30 tháng chỉ 2%/tháng. 3 Thanh toán chuẩn 18 tháng ưu đãi lên đến 8%. 4 Thanh toán sớm 70% chiết khấu ngay 12%. Tặng nữa cây vàng cho kh mua trước tết. Đặc biệt có MBbank bảo lãnh 100% số tiền đầu tư vào trước khi nhận nhà, nếu đến hạn nhận nhà cđt không bàn giao đúng hoặc vì bất kì lý do nào, thì cdt có nghĩa vụ phải hoàn lại 100% số tiền kh đã đầu tư vào trước đó. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và tham quan thực tế. Ngọc Thạch CVKD La Pura. Hotline: 0933391687

Xem thêm

Liên hệ:

093 339 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

2 PN, 1 WC
62 m²
46,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
EHome 4 - Bắc Sài Gòn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
MT

Mr. Thạch

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN 62m2 Lusso D'Arte chỉ 11% ~ 310tr ký HDMB giá All in có vay NH, TT nhanh có chiết khấu 13% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.