CHIẾT KHẤU 3% Căn 48,5m2, Chỉ còn 2,8 tỉ x, đầu tư/ mua ở đều tốt. BOOKING trước 17/5.

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

BOOKING HÔM NAY - NHẬN NGAY TrĂm Triệu (~100tr) Căn Hộ Emerald Boulevard Diện tích 48,5m2, 1PN CỘNG 1 + 1WC Ban công thoáng, Bếp rộng Trần Cao, Vật liệu bàn giao Cao cấp Có sẵn Tủ lạnh, ti vi, Điều hòa Âm trần, Máy giặt, Máy nước nóng, Bếp Từ, Tủ bếp trên dưới, Kệ Giày Giá chỉ còn 2,8 tỉ x, Đầu tư/ mua ở đều tốt Xin liên hệ 0909449589 Mr Lĩnh Cơ hội Sở hữu Căn hộ Emerald Boulevard - một bất động sản có giá trị bền vững và tăng trưởng cao trong tương lai. Tọa lạc mặt tiền Đại lộ Quốc lộ 13 đang mở rộng 80m thuộc địa phận Thuận An - Chỉ cách TPHCM cũ khoảng 1/2 Km, rất thuận tiện di chuyển về Trung tâm, nhưng Giá chỉ khoảng 60 - 65tr/m2 thấp hơn nhiều so với mặt bằng giá trung tâm. - Về cầu Ba Son 25 phút Về Hàng Xanh 20 phút Về Gò Vấp, Bình Thạnh, Thủ Đức 15 phút - Sát bên Quận 12, Về Sân bay Tân Sơn Nhất 30 phút, Về Quận 1 30 phút - Cách trạm Metro 200m tuyến Metro số 2 TPHCM Thủ Dầu Một - Tiện ích nội khu: TTTM, Công viên Cây Xanh, Hồ bơi tràn, Phòng Gym, Phòng Tiệc/ Karaoke miễn phí - Tiện ích ngoại khu: Trường học, Aeon mall, Bệnh viện, Sân Golf - Gần các khu công nghiệp VSIP, Việt Hương, Sóng Thần Anh Chị mua đầu tư tích sản/ đầu tư bán chênh/ đầu tư cho thuê/ mua ở đều phù hợp. Em Lĩnh 0909449589

Xem thêm

Liên hệ:

090 944 ****

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

1 PN, 1 WC
48.5 m²
57,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NL

Nguyễn Văn Lĩnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết CHIẾT KHẤU 3% Căn 48,5m2, Chỉ còn 2,8 tỉ x, đầu tư/ mua ở đều tốt. BOOKING trước 17/5. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.