Căn Hộ 2PN - 2WC View Thoáng, nhận full nội thất, Hỗ Trợ Vay 70%, HTLS và ân hạn gốc 2 năm.

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

1. Vị Trí Kim Cương Kết Nối "Thần Tốc" Nằm ngay trục đại lộ huyết mạch Quốc Lộ 13 tuyến đường giao thương tỷ đô kết nối trực tiếp Bình Dương và TP.HCM. -5 phút: Đến Aeon Mall Bình Dương, Sân Golf Sông Bé, Bệnh viện quốc tế Becamex. -10 phút: Đến KCN VSIP 1, KCN Việt Hương, TTTM Lotte Mart. -20 phút: Di chuyển thẳng tắp về trung tâm TP.HCM hoặc sân bay Tân Sơn Nhất. 2. Thiết Kế Thông Minh & Tối Ưu Diện Tích -Căn hộ được thiết kế theo phong cách hiện đại, tối ưu hóa công năng sử dụng. -Phòng khách kết nối trực tiếp với ban công rộng, đón trọn ánh sáng tự nhiên và gió trời, view nhìn về [thành phố/hồ bơi/nội khu] cực thoáng đãng. -2 phòng ngủ được bố trí hợp lý, đảm bảo không gian riêng tư nhưng vẫn ấm cúng cho cả gia đình. -Bàn giao nội thất cơ bản cao cấp từ các thương hiệu uy tín. 3. Tiện Ích Nội Khu Đẳng Cấp 5 Sao -Cư dân tại Diamond Boulevard được tận hưởng đặc quyền sống như nghỉ dưỡng với hệ thống tiện ích "ngay dưới chân nhà": -Hồ bơi tràn bờ skyview cực chill. -Trung tâm thương mại, shophouse mua sắm sầm uất tại tầng khối đế. -Khu vui chơi trẻ em, trường mầm non quốc tế nội khu. -Phòng gym, spa hiện đại, vườn nướng BBQ ngoài trời. -Hệ thống an ninh 3 lớp, camera giám sát 24/7 đảm bảo an toàn tuyệt đối. ## GIÁ BÁN & ƯU ĐÃI HẤP DẪN -Giá bán chỉ: 2tỷX(Cam kết giá tốt nhất thị trường khu vực). -Chính sách thanh toán: Linh hoạt, hỗ trợ trả góp theo tiến độ. -Hỗ trợ ngân hàng: Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70% giá trị căn hộ, ân hạn nợ gốc và lãi suất ưu đãi. -Liên hệ xem nhà thực tế và nhận báo giá chi tiết 24/7: Hotline/Zalo: 0812001414Em Thắng)

Xem thêm

Liên hệ:

081 200 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,27 tỷ

2 PN, 2 WC
56.44 m²
40,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Diamond Boulevard, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TS

Thanh Sơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ 2PN - 2WC View Thoáng, nhận full nội thất, Hỗ Trợ Vay 70%, HTLS và ân hạn gốc 2 năm. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.