Căn góc Diamond Boulevard - Tặng xe SH và nội thất khi đặt cọc 30 triệu từ ngày 27/4 đến 5/5

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ Diamond Boulevard. Loại căn: 3 phòng ngủ + 2 WC. Diện tích: 84.14m². Giá bán: 3 tỷ 287 (giá tốt thị trường). Tòa: CH 23. Xx. Căn góc - Tầng cao, yên tĩnh, đón gió tự nhiên. Giá tốt hơn so với các căn cùng loại trong dự án. * Ưu đãi đặc biệt lễ 30/4 1/5 (chỉ từ 27/04 05/05/2026). - Tặng ngay SH 125i bản thể thao 2025 trị giá 85 triệu đồng. - Tặng gói nội thất cao cấp lên đến 150 triệu. - Tặng 2 năm phí quản lý (khi thanh toán nhanh). * Vị trí & tiện ích Diamond Boulevard. - Kết nối nhanh về Thủ Dầu Một TP. HCM. - Gần trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện. - Nội khu đầy đủ: Hồ bơi, công viên, gym, khu vui chơi trẻ em. - Khu dân cư hiện hữu, an ninh văn minh. Dự kiến bàn giao: 06/2026: Hiện đã cất nóc đang hoàn thiện bên trong & tiện ích. Liên hệ ngay để xem nhà & giữ căn đẹp. Số lượng ưu đãi có hạn ưu tiên khách chốt sớm!

Xem thêm

Liên hệ:

090 995 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,29 tỷ

3 PN, 2 WC
84.14 m²
39,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Diamond Boulevard, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NL

Nguyễn Hữu Lành

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn góc Diamond Boulevard - Tặng xe SH và nội thất khi đặt cọc 30 triệu từ ngày 27/4 đến 5/5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.