Căn hộ 2pn+2wc, sát vách aeon, bàn giao full nội thất, 2.5 tỷ vnđ ( chiết khấu 230tr)

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Mở bán nội bộ tầng trung view đẹp, bàn giao full nội thất cao cấp. Sở hữu vị trí đắc địa sát vách AEON Mall Bình Dương, đón đầu làn sóng cho thuê và cư dân của cộng đồng chuyên gia quốc tế. THÔNG TIN CĂN HỘ: Thiết kế: 2 Phòng ngủ + 2 WC (Diện tích 64,83 m2 vuông vắn, ban công thoáng). Vị trí: Tầng trung lý tưởng (Xem toàn cảnh, không ồn ào, không khói bụi). Tiêu chuẩn bàn giao: FULL NỘI THẤT CAO CẤP với nhiều tiện ích nội khi như khu TMDV, hồ bơi, Shophouse, nhà trẻ, sảnh đón & văn phòng ban quản lý (Xách vali vào ở hoặc cho thuê ngay). LIÊN KẾT VÙNG HOÀN HẢO: Bán kính 1 - 2 km: AEON Mall , Sân GOLF Sông Bé , KCN Việt Hương , Bệnh viện Columbia Asia , CĐ Nghề VN - Singapore . Bán kính 4 km: Siêu thị Lotte Mart , KCN VSIP 1 . GIÁBÁN & CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI: Giá gốc CĐT: 2.544.658.704 VNĐ (Ký hợp đồng trực tiếp). Quà tặng đặc quyền: Chiết khấu ngay 230.000.000 VNĐ trừ giá bán. Ngân hàng hỗ trợ vay 70% với chính sách LÃI SUẤT 0% PHÒNG KINH DOANH CHỦ TƯ Hotline tư vấn & Xem nhà mẫu 24/7: 0983146574Em Thanh Hoa).

Xem thêm

Liên hệ:

098 314 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

2 PN, 2 WC
64.83 m²
38,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Diamond Boulevard, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
HH

Hoàng Hoa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2pn+2wc, sát vách aeon, bàn giao full nội thất, 2.5 tỷ vnđ ( chiết khấu 230tr) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.