Bán gấp CC Legacy Prime, Thuận Giao 1,02 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC gần aeon mall Thuận An

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ được thiết kế hiện đại bao gồm 1PN + 1WC/PT + bếp, phù hợp cho cuộc sống tiện nghi. Giá bán 1,02 tỷ VND có thương lượng nếu khách thiện chí , nội thất cơ bản.Đã có sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay Điểm đặc biệt: - Phòng ngủ: 1PN + 1WC, dang studio - Thiết kế phong thủy hợp lý, mang lại sự thoải mái và an lành cho gia chủ. - Không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa An Phú và Columbia Asia - Công viên Thuận Giao giúp thư giãn - Gần các trường học như Nhật Ngữ Junko, Trường Mầm Non Thảo Phương - Siêu thị Maxidi - Chợ Lâm Phát, Bách Hóa Xanh Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Dương Thị Huỳnh Trang 0918221878

Xem thêm

Liên hệ:

091 822 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,02 tỷ

1 PN, 1 WC
32 m²
31,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Legacy Prime (tên cũ là Legacy Central), P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0918221878

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC Legacy Prime, Thuận Giao 1,02 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC gần aeon mall Thuận An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.