Star tower. Full nội thất hàng xóm bán 1,5 tỷ. Chủ nhà rẻ hơn thị trường 230 triệu: 1,230 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

(7948) hàng xóm full nội thất : 1,5 tỷ Ngộp...Rẻ hơn thị trường: 270 triệu Nhanh thì còn --------------------------------- Star tower TP HCM 50 m²: 2 pn ,pk, WC Cho thuê được : 5,5 triệu / tháng Sổ hồng riêng, lâu dài ,vĩnh viễn Giá full nội thất : 1,230 tỷ * Nếu bao sổ, bao thuế. Không phát sinh thêm chi phí : cộng thêm 40 triệu LH: 0987942804 Huy Vị trí đến star tower: https://maps.app.goo.gl/KpBCSdDEv9i9HZf5A?g_st=az

Xem thêm

Liên hệ:

098 794 ****

Vị trí bản đồ

1,23 tỷ

2 PN, 1 WC
50 m²
24,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lavita Thuận An, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LH

Lê Tiến Huy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Star tower. Full nội thất hàng xóm bán 1,5 tỷ. Chủ nhà rẻ hơn thị trường 230 triệu: 1,230 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.