Chính chủ cần bán căn hộ The Rivana, 3,19 tỷ, 72 m2, đầy đủ nội thất đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 21/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư The Rivana tại The Rivana, Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Hồ Chí Minh với diện tích 72 m2, được thiết kế đầy đủ nội thất. - Giá hấp dẫn 3,19 tỷ. - 2PN, 2WC. - Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh, giường... - Tiện ích đa dạng, đáp ứng nhu cầu sống hiện đại. Liên hệ chính chủ 0909643113

Xem thêm

Liên hệ:

090 964 ****

Vị trí bản đồ

3,19 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
44,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Rivana Thuận An Bình Dương, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TD

Trần Quang Duy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ The Rivana, 3,19 tỷ, 72 m2, đầy đủ nội thất đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.