Chỉ 1.970 tỷ sở hữu ngay căn hộ 2PN tại dự án Emeral GardenView,thanh toán chỉ 9tr/tháng:0931432959

Ngày đăng: 21/05/2026

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ The Emeral Garden View: - Vị trí: Mặt tiền đờng Nguyễn Chí Thanh,Phường Thuận An, TP HCM - Căn 2PN,1WC - 2PN,2WC - Diện tích: 54m2- 66m2 - Giá bán chỉ từ: 35tr/m2 - Thanh toán chỉ: 9tr/ tháng - Quà tặng cho khách hàng đặt cọc thành công: Iphone 17 Promax - Ngân hàng hỗ trợ cho Vay: MB Bank Nhận nhà quí II/2028 Giá quá tốt để mua ở hoặc đầu tư, Đón đầu khu vực hạ tầng Đông Bắc TP Hồ Chí Minh Liên hệ: 0931432959 Ms Hiền hỗ trợ xem vị trí và nhà mẫu dự án

Xem thêm

Liên hệ:

093 143 ****

Vị trí bản đồ

1,97 tỷ

54 m²
36,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Emerald Golf View, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ĐH

Đặng Thị Thu Hiền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ 1.970 tỷ sở hữu ngay căn hộ 2PN tại dự án Emeral GardenView,thanh toán chỉ 9tr/tháng:0931432959 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.