Căn hộ tầng cao giá tốt - siêu phẩm 1 PN giá chỉ 1,x tỷ tại Benhill Thuận Giao - Gần Metro, Aeon

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ. - Thiết kế 1PN1WC, nhà và nội thất mới nguyên. - Diện tích: 33,48m² (tt). - Hướng Tây, tầng 24 view hoàng hôn thoáng, nhìn xa. - Nội thất bàn giao cao cấp: Sẵn rèm, thiết bị vệ sinh, điều hòa. - Giá đáy tại khu vực: Chỉ 3x triệu/m2. - Tổng vốn từ 1,5 tỷ tùy theo phương thức thanh toán. Chính sách thanh toán linh hoạt - đa dạng từ chủ đầu tư: - Vốn ban đầu chỉ 20% GTCH, ký ngay HĐMB, phần còn lại giãn thanh toán tới 3 năm, mỗi đợt chỉ đóng từ 1,5% GTCH. - Hỗ trợ lãi suất 0% tới 18 tháng. - Chiết khấu tới 11,5% GTCH khi thanh toán sớm. Căn hộ 1PN phù hợp cho các chuyên gia, giảng viên, sinh viên đang học tập và làm việc tại các KCN hoặc cơ quan xung quanh dự án hoặc đầu tư cho thuê với giá từ 5,5 triệu/ tháng. Thông tin dự án Benhill - chủ đầu tư Tecco Group uy tín. Vị trí chiến lược - đa kết nối. - Trung tâm Thuận Giao, liền kề ga Metro, di chuyển về trung tâm HCM vỏn vẹn 30 phút. - Kết nối nhanh các KCN, cơ quan trong khu vực: VSIP1, Việt Hương, Đồng An. - Gần các trường đh, cao đẳng: ĐH Kinh tế - KT (5p), CĐ Nghề Singapore - Việt Nam (7p). - Bệnh viện quốc tế Columbia, Aeon mall canary, sân Golf Sông Bé,... 25 + tiện ích - gói gọn hạnh phúc dưới chân tòa. - Bể bơi 300m2. - 5 tầng vườn xanh xen kẽ, vườn thiền, vườn hoa. - 2 tầng thương mại dịch vụ cho thuê làm phòng gym, shophouse. Liên hệ ngay để tham quan căn hộ và chốt căn sớm.

Xem thêm

Liên hệ:

091 761 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,33 tỷ

1 PN
33.48 m²
39,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Ben Hill Thuận An, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ tầng cao giá tốt - siêu phẩm 1 PN giá chỉ 1,x tỷ tại Benhill Thuận Giao - Gần Metro, Aeon - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.