Chính chủ cần bán gấp căn hộ 2pn TPHCM giá chỉ từ 1,45 tỷ - nhận nhà ở ngay, sẵn sổ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Chung cư cao cấp Thuận An nhận nhà ở ngay. Giá 3x triệu/m². Dự án Tecco Felice Home CĐT uy tín. Nhà đẹp sẵn sổ vào ở ngay. Không phải trả gốc lãi trong 12 tháng. Ưu đãi hiện tại. Quỹ căn vip chọn căn sớm. Chiết khấu 150 triệu khi thanh toán sớm. Miễn phí 12 tháng phí quản lý. Số lượng đẹp có hạn. Liên hệ ngay hôm nay để nhận ưu đãi tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

097 693 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

2 PN, 1 WC
47.7 m²
30,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Tecco Felice Home, Đ. Lê Thị Chung, P. An Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
HN

Hoàng Văn Nam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ 2pn TPHCM giá chỉ từ 1,45 tỷ - nhận nhà ở ngay, sẵn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.