Tin đăng đã hết hạn.

Bán cc Tân An (Diamond Boulevard) 60m2, 2PN, 2wc tại Đại Lộ Bình Dương, 2,31 tỷ

Ngày đăng: 28/05/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CC xịn sò nằm ở Đại Lộ Bình Dương, p Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương, diện tích 60m2 với 2PN và 2WC cực chill. Cửa chính hướng Đông Bắc, ban công Đông, không khí thoáng đãng và tràn đầy nắng. Giá chỉ 2,31 tỷ, quá hời cho một nơi sống lý tưởng. Địa điểm tiện ích xung quanh: Bệnh viện quốc tế Columbia, sân golf Sông Bé, Aeon Mall, BV Quốc Tế Becamex, VSIP 1, Việt Hương,.. Và cách TP. HCM chỉ 15 phút di chuyển. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Ngo Dinh Trung 0337267271

Xem thêm

Liên hệ:

033 726 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,31 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
38,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Diamond Boulevard, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NT

Ngo Dinh Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cc Tân An (Diamond Boulevard) 60m2, 2PN, 2wc tại Đại Lộ Bình Dương, 2,31 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.