Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội vàng sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ ngay cạnh các kcn lớn bình dương chỉ từ 1.7 tỷ đồng

Ngày đăng: 12/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Ben Hill Project Thời điểm vàng để đầu tư và an cư lạc nghiệp!
Vị trí đắc địa: Đường Thuận Giao 25, Khu dân cư Thuận Giao 2, TP. Thuận An, Bình Dương.
Kết nối hoàn hảo đến các khu công nghiệp trọng điểm:
* KCN Việt Hương: 5 phút.
* KCN Vsip: 10 phút.
* KCN Đồng An 1, Sóng Thần 3: 15 phút.
Chủ đầu tư uy tín: Benhouse Việt Nam Investment.
Pháp lý minh bạch: Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài, mua bán công chứng ngay.
Loại hình: Căn hộ thương mại.
Scale Quy mô: 2 Block cao 24 tầng, 1 tầng hầm, tổng 841 căn hộ.
Ưu đãi đặc biệt Lựa chọn tối ưu cho bạn:
Lựa chọn 1: Chương trình cho thuê hấp dẫn.
* 1 Phòng ngủ: 4.5 triệu/tháng (54 triệu/năm).
* 2 Phòng ngủ 1WC: 6 triệu/tháng (72 triệu/năm).
* 2 Phòng ngủ 2WC: 7 triệu/tháng (84 triệu/năm).
* 3 Phòng ngủ: 12 triệu/tháng (144 triệu/năm).
Lựa chọn 2: CHIẾT KHẤU + QUÀ TẶNG GIA DỤNG GIÁ TRỊ.
* Chiết khấu thêm 4%.
* Tặng gói nội thất:
* 2 phòng ngủ 1WC: 20 triệu đồng.
* 2 phòng ngủ 2WC: 25 triệu đồng.
Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết:
Phone/Zalo: 0964.233.224.
KakaoTalk: Namnd9103.

Xem thêm

Liên hệ:

035 795 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,88 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
28,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ben Hill Thuận An, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ĐN

Đỗ Thành Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội vàng sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ ngay cạnh các kcn lớn bình dương chỉ từ 1.7 tỷ đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.