Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn hộ The Habitat Binh Duong GĐ3: vừa đầu tư vừa để dành tài sản tương lai

Ngày đăng: 02/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

The Habitat Binh Duong - Cơ hội vàng sở hữu căn hộ cao cấp, chiết khấu lên đến 9%, hỗ trợ booking có hoàn lại.

Thanh toán 10% ký HĐMB và 30% nhận nhà trong Q3/ 2025, còn lại giãn đến năm 2027, chủ đầu tư hỗ trợ lãi suất và ngân hàng ân hạn nợ gốc

Gói hỗ trợ ngân hàng hấp dẫn như sau, tùy điều khoản và điều kiện áp dụng:
Ưu đãi miễn trả gốc 5 năm.
Lãi suất 5.5% cố định 3 năm.
Thời gian vay 40 năm.
The Habitat Binh Duong giai đoạn 3 nổi bật như một lựa chọn hoàn hảo để an cư lâu dài, với mức giá hấp dẫn chỉ 47 triệu/m, thiết kế tối ưu 2PN 2WC, diện tích hợp lý 52m, có lô gia thoáng mát, và đặc biệt là cộng đồng cư dân văn minh, an ninh cao.
Ngay bây giờ gọi ngay hotline: 0909 68 68 38. Để tham quan nhà thực tế.

Vị trí đắc địa: Cửa ngõ VSIP 1, dễ dàng tiếp cận Aeon Mall và các tiện ích xung quanh. Cơ hội sinh lời từ việc cho thuê nhờ tiếp cận số lượng lớn các chuyên gia nước ngoài làm việc trong Khu công nghiệp VSIP 1 và các khu công nghiệp lân cận.

- Căn hộ The Habitat GĐ 3 sở hữu hồ bơi vô cực chuẩn Olympic dài 50m, hồ bơi trẻ em, khu vui chơi trẻ em ngoài trời, khu tập gym/ yoga, vườn nhiệt đới, đường dạo bộ nội khu rộng 6m, công viên trung tâm, trường mầm non, đồi cỏ Habitat, vườn BBQ, quảng trường trung tâm, sauna.

- Chủ Đầu Tư luôn uy tín về chất lượng, pháp lý chuẩn và an tâm về tiến độ.

- Dự án gồm 6 toà tháp, 793 căn hộ với thiết kế 1 đên 3 phòng ngủ và căn hộ duplex sang trọng, đáp ứng nhu cầu từ gia đình trẻ, chuyên gia nước ngoài đến nhà đầu tư.

- Diện tích đa dạng từ 51m2 đến 137m2.

- Bàn giao hoàn thiện cơ bản với các thương hiệu uy tín như: Hafele, Kone, Yale, Kaadas, Rigel.
Đặc biệt mỗi tầng chỉ có từ 7 - 10 căn hộ cùng 3 thang máy.
- Tiến độ dự án: Trong năm 2025 nhận nhà.
- Bàn giao sổ hồng đầy đủ.

Liên hệ chúng tôi để tham quan căn hộ thực tế ngay hôm nay:
Hotline: 0909 68 68 38.
Email: sales@vsip-sembcorp.com.vn.
Website: https://thehabitatbinhduong.vn/

Nhà mẫu: Số 8 Đại Lộ Hữu Nghị, VSIP 1, Thuận An, Bình Dương, Việt Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

090 968 ****

Vị trí bản đồ

2,44 tỷ

2 PN, 2 WC
52 m²
46,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Habitat Bình Dương, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0909686838

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn hộ The Habitat Binh Duong GĐ3: vừa đầu tư vừa để dành tài sản tương lai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.